Gabatarwar Masana'antar Kera Kayan Motoci
Sassan haɗin mota yawanci suna buƙatar sarrafa su ta amfani da injuna daban-daban don biyan hadaddun sifofinsu da madaidaicin buƙatun. Kayan aiki gama gari sun haɗa da:
Yankin Aikace-aikacen Masana'antar Kera Motoci
Samfura | VF3015 | VF3015H |
Wurin aiki | 5*10 ƙafa(3000*1500mm) | 5*10 ƙafa *2(3000*1500mm*2) |
Girman | 4500*2230*2100mm | 8800*2300*2257mm |
Nauyi | 2500KG | 5000KG |
Hanyar shigar da majalisar ministoci | 1 saitin na'ura: 20GP*1 2 sets na inji: 40HQ*1 3 sets na inji: 40HQ * 1 (tare da 1 baƙin ƙarfe frame) 4 sets na inji: 40HQ * 1 (tare da 2 baƙin ƙarfe Frames) | 1 saitin na'ura: 40HQ*1 1 saitin 3015H da 1 saitin 3015:40HQ*1 |
Misalin sassan Mota
Babban Amfanin 3015H Fiber Laser Yankan Machine
Junyi Laser kayan aiki ne da gaske kura-hujja. saman babban harsashi mai kariya yana ɗaukar ƙirar matsi mara kyau. Akwai magoya baya 3 da aka shigar, waɗanda aka kunna yayin aikin yanke. Hayaki da ƙurar da aka haifar yayin aikin yanke ba za su yi sama da sama ba, kuma hayaƙin da ƙurar za su matsa ƙasa don haɓaka cire ƙura. Yadda ya kamata cimma kore samar da kuma kare ma'aikata' kiwon lafiya na numfashi.
The overall size na Junyi Laser kayan aiki ne: 8800*2300*2257mm. An tsara shi musamman don fitarwa kuma ana iya shigar dashi kai tsaye a cikin kabad ba tare da cire babban shinge na waje ba. Bayan kayan aiki sun isa shafin yanar gizon abokin ciniki, ana iya haɗa shi kai tsaye zuwa ƙasa, adana kaya da lokacin shigarwa.
Junyi Laser kayan aiki sanye take da LED haske sanduna a ciki, wanda aka tsara bisa ga na kasa da kasa line-line brands. Hakanan ana iya aiwatar da sarrafawa da samarwa a cikin wurare masu duhu ko da dare, wanda zai iya tsawaita lokacin aiki da rage tsangwamar muhalli ga samarwa.
An tsara ɓangaren tsakiya na kayan aiki tare da maɓallin musayar dandamali da maɓallin dakatar da gaggawa. Yana ɗaukar mafitacin kulawa mara nauyi. Ma'aikata na iya yin aiki kai tsaye a tsakiyar kayan aiki lokacin canza faranti, kaya da kayan aiki, inganta aikin aiki.
Tattalin Arziki
VF3015-2000W Laser abun yanka:
Abubuwa | Yanke bakin karfe (1mm) | Yanke carbon karfe (5mm) |
Kudin wutar lantarki | RMB13/h | RMB13/h |
Abubuwan da ake kashewa na yankan karin gas | Farashin RMB10/h (ON) | RMB14/h (O2) |
Abubuwan kashewa naprotectikuruwan tabarau, yankan bututun ƙarfe | Ya dogara da ainihin halin da ake ciki | Ya dogara da ainihin halin da ake cikiRMB 5/h |
Gabaɗaya | RMBashirin da uku/h | RMB27/h |